Archifau Categori: Canlyniadau 2018

C5 Dawnsio yn y stryd

Dydd Sadwrn 7 Gorffennaf

Position Group Name Place Country Marks
1 Real Folk Cultural International Academy Punjab India 91.5
2 Gabru Panjab de Punjab India 89.5
3 Spraoi Castleblayney Iwerddon 87
4 QYPRILLINJTE E ROSHNIKUT BERAT Albania 82.5

B3 Cerddor Rhyngwladol Ifanc

Dydd Iau 5 Gorffennaf

Position Soloist’s Name Place Country Marks
1 Epsie Thompson Cymru Cymru 93
2 Manon Browning Wales Cymru 92
3 George Fradley England Lloegr 90

B7 Unawd Lleisiol 16 – 19

Dydd Iau 5 Gorffennaf

Safle Enw Lle Gwlad Marc
1 Hoi Kei Garnet Li Hong Kong Hong Kong 90
2 Birke Jakobson Estonia Estonia 88
3 Anna Dias England Lloegr 86

B5 Unawd Gwerin Agored Offerynnol

Dydd Iau 5 Gorffennaf

Safle Enw Lle Gwlad Marc
1 Sing Fat Wai Hong Kong Hong Kong 91
2 Wai Lok Maximillion Hong Kong Hong Kong 89
3 Miao Zhang China Tsieina 87

A10 Grŵp Rhyngwladol Acapela

Dydd Iau 5 Gorffennaf

Safle Enw Grwp Lle Gwlad Marc
1 Aroha Junior Choir Shillong India 91
2 Ysgol Gerdd Ceredigion Castellnewydd Emlyn Cymru 89.7
3 Golden Gat Men’s Chours San Francisco UDA 88.3
4 Tees Valley Youth Choir Teeside Lloegr 85
5 Afterglow St. Johns, Newfoundland Canada 85

A7 Corau Plant Hŷn

Dydd Iau 5 Gorffennaf

Safle Enw Grwp Lle Gwlad Marc
1 Calgary Girls Choir Calgary Canada 86.3
2 Moravian Childrens Choir Holesov Holesov Czech Republic 87
3 Phoenix Girls Chorus, Cantabile Phoenix, Arizona UDA 87.7
4 Brisbane Grammer School Grammerphones Brisbane Awstralia 89.3
5 Seattle Girls Choir Seattle UDA 85.7
6 British Columbia Girls Choir Metro Vancouver Canada 89.7
7 New Jersey Youth Chorus New Jersey UDA 88
8 Wrexham County Youth Choir Wrexham Cymru 89
9 Tees Valley Youth Choir Teeside Lloegr 81.3
10 Cantabile Hereford Cathedral School Hereford Lloegr 88.3

B2 Llais Rhyngwladol Theatr Gerdd

Dydd Mercher 4 Gorffennaf

Safle Enw Lle Gwlad Marc
1 Mared Williams Wales Cymru 98
2 Kade Bailey Canada Canada 96
3 Megan-Hollie Robertson Wales Cymru 94

B6 Unawd Lleisiol 12 -16

Dydd Mercher 4 Gorffennaf

Safle Enw Lle Gwlad Marc
1 Tegid Goodman-Jones Wales Cymru 94
2 Kizzy Lumley-Edwards England Lloegr 93
3 Elan Parry Cymru Cymru 92

A6 Corau Plant Iau

Dydd Mercher 4 Gorffennaf

Safle Enw Grwp Lle Gwlad Marc
1 Lindley Junior School Choir Hudderfield Lloegr 86.7
2 Cor Ysgol Gymunedol Plascrug Aberystwyth Cymru 83
3 Deansfield Primary School Choir Eltham Lloegr 87
4 Ysgol Gymraeg Ynyswen Rhondda Cymru 80.3
5 Hymers College Junior School Choir Hull Lloegr 87.7
6 Cor Iau Glanaethwy Bangor Cymru 89
7 Ballacottier Primary School Choir Douglas Isle of Man 84

A8 Corau Alaw Werin i Blant

Dydd Mercher 4 Gorffennaf

Safle Enw Grwp Lle Gwlad Marc
01 Cantabile Hereford Cathedral School Hereford Lloegr 89.7
02 Seattle Girls Choir Seattle UDA 87.7
03 British Columbia Girls Choir Metro Vancouver Canada 87
04 New Jersey Youth Chorus New Jersey UDA 86.7
05 Calgary Girls Choir Calgary Canada 86
06 Brisbane Grammer School Grammerphones Brisbane Awstralia 85.3
06 Phoenix Girls Chorus, Cantabile Phoenix, Arizona UDA 85.3
08 Moravian Childrens Choir Holesov Holesov Czech Republic 83.3
09 Ballacottier Primary School Choir Douglas Isle of Man 83
10 Aroha Junior Choir Shillong India 82
10 Tees Valley Youth Choir Teeside Lloegr 82